วันพุธที่ 6 เมษายน 2565 นายสมพงศ์ พรมจันทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 มอบหมายให้ นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัดเข้าร่วมพิธีวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_7-576x1024.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_0-768x1024.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_1-768x1024.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_4.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_5-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_รองสยามรัฐ-และคณะ-ร่วมพิธีรำลึกวันจัก_8-1024x768.jpg)