![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/07/215381881_10219187378107404_4181345484851731124_n-3.jpg)
วันที่ 8 กรกฎาคม 2564 นายเจตย์ สะสะรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต1 เป็นประธานเปิดการประชุมการเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร “Challenge : “Reskill Our schools” โดยมีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประกอบด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา,ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย,คณะทำงานขับเคลื่อน ITA,ผู้บริหารสถานศึกษาและคณะครูบุคลากรทางการการศึกษาในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ณ ห้องประชุมล้านเงิน สพป.เชียงใหม่ เขต 1