![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039294-1024x683.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2565 ดร.เทอดชาติ ชัยพงษ์ ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ได้เข้านิเทศติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบาย เรื่อง สถานศึกษาปลอดภัย และมอบแนวทางการดำเนินการของสำนักคณะกรรมการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมี นายสมพงศ์ พรมจันทร์ (ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1) ประธานกรรมการบริหารกลุ่มพื้นที่บริหารการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำเขตตรวจราชการที่ 15 ดร.สุทธิดล พุทธรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นการศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นการศึกษาประถมศึกษา เขต1-6 เชียงใหม่ นายอนุสิษฐ์ จันทะกูฎ นายกสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอกัลยาณิวัฒนา ผู้อำนวยการโรงเรียนในอำเภอกัลยาณิวัฒนา เข้าร่วมต้อนรับและรับมอบแนวทางการดำเนินงานตามนโยบายในครั้งนี้ด้วยโดยมี นายภานุรังษี คงธนกฤตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมกัลยาณิวัฒนาและคณะครู เข้าร่วมนำเสนอผลการดำเนินงานตามนโยบายเรื่อง สถานศึกษาปลอดภัยของโรงเรียนมัธยมกัลยาณิวัฒนาเฉลิมพระเกียรติ
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039351-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039349-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039312-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039286-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039295-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039212-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039213-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039216-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039218-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039220-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039222-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039224-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039225-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039234-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039235-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039236-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039242-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039250-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039270-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039271-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039272-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039301-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039305-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039308-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039321-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039322-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039327-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039335-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039337-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039340-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039369-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039378-scaled.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/03/P1039380-scaled.jpg)