![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441896723_988117986437725_2714781150958958346_n-1024x683.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. ศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานจังหวัดเชียงใหม่ จัดกิจกรรมจิตอาสา เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยมี นายนิรัตน์ พงษ์สิทธิถาวร ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปล่อยพันธุ์ปลา ทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์ ณ บริเวณอ่างเก็บน้ำห้วยหยวกหนองเขียว อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441877425_988118583104332_3948291487785639249_n-1024x668.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441877580_988118956437628_8995393317084876735_n-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441880128_988118893104301_6302745392599876799_n-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441867254_988118773104313_675834279560514097_n-1024x576.jpg)