![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_71-1024x577.jpg)
วันที่ 9 มิถุนายน 2566 นายอนุกูล ศรีสมบัติ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วย นายเสน่ห์ รัชฎา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 , นายภาริทธิ์ อมรรัตนปัญญา, นางสาวแพรวนภา สารกา ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ ตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายฯ โรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์ 2 และโรงเรียนวัดห้วยแก้ว เครือข่ายอำเภอแม่ออน โดยมีผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรให้การต้อนรับ
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_0-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_2-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_5-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_7-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_8-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_9-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_10-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_11-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_15-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_16-1-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_17-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_18-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_19-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_20-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_23-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_26-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_27-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_30-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_32-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_33-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_34-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_35-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_37-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_39-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_41-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_43-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_45-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_48-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_49-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_50-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_51-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_53-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_54-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_55-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_56-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_57-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_59-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_60-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_62-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_64-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_66-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_70-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_71-1-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_74-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_77-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_78-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-พร้อมคณะ-ตรวจเยี่ยม-รร.-อ.แม่ออน_090666_๒๓๐๖๑๑_84-1024x577.jpg)