![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/164795_0-1024x575.jpg)
วันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. ดร.อนุกูล ศรีสมบัติ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1 เป็นประธานในการรับรายงานตัวและปฐมนิเทศผู้ได้รับการเปลี่ยนตำแหน่งจากข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตามผลการคัดเลือก ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.เชียงใหม่ เขต 1 จำนวน 2 ราย ประกอบด้วย 1.วิชาเอกภาษาอังกฤษ นางสาวชลดา สุมา 2.วิชาเอกเทคโนโลยีทางการศึกษา นางสาวปรียาดา ทะพิงค์แก โดยมี นางหทัยรัตน์ ชาญศรี รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1 นางสุนิทรา พรมมล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการศึกษา นางสาวพรรณี จันทร์แก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมรับรายงานตัวและปฐมนิเทศ ณ ห้อง CM Area1 Studio (ล้านตอง) สพป.เชียงใหม่ เขต 1
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6777-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6764-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6763-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6768-1024x677.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6766-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/04/DSC_6772-1024x683.jpg)