![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/07/451442721_1015431530373037_3626319382251697426_n-1024x576.jpg)
วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.00 น. นายอนุกูล ศรีสมบัติ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วยนางสิริพร ไชยรินทร์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมรับฟังการป้องกันเหตุความไม่ปลอดภัยในสถานศึกษา ผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องประชุมล้านตอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/07/451420928_1015431597039697_426644460132314262_n-1024x576.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/07/451657770_1015431587039698_4588623202178863105_n-1024x576.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/07/451435090_1015431513706372_1611368848189118547_n-1024x576.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/07/451420965_1015431507039706_4615898297297143348_n-1024x576.jpg)