![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441876143_988127816436742_719809665234273891_n-768x1024.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 18.00 น. ดร.อนุกูล ศรีสมบัติ ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1 มอบหมายให้ นายวัลลภ ภูจอมจิตร รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วยนางสาวศรัญญา อุตรปวง ผอ.กลุ่มกฎหมายและคดี, นางสาวปิยรัตน์ วงศ์เติง ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร และข้าราชการสังกัดกลุ่มนโยบายและแผน และกลุ่มกฎหมายและคดี ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะ และจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 โดยมีนายนิรัตน์ พงษ์สิทธิถาวร ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธี ณ ห้องนิทรรศการ 1 ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441877515_988126859770171_3315159882152476658_n-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441880099_988126819770175_7055919281040606768_n-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441896866_988128163103374_9006899221663178597_n-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/441872441_988127303103460_6473620579985783780_n-1024x768.jpg)