![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0003-1024x683.jpg)
นายสมพงศ์ พรมจันทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1(ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1) ในฐานะ หัวหน้าสำนักงานลูกเสือจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานการฝึกอบรมลูกเสือจิตอาสา ระดับสถานศึกษา ประจำจังหวัดเชียงใหม่ โดยมี นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ ผู้อำนวยการฝึกอบรมลูกเสือจิตอาสาพระราชทานจังหวัดเชียงใหม่ นายเสน่ห์ รัชฎา รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1 ดำเนินการประชุมเพื่อกำหนดแนวทางและวางแผนการฝึกอบรม โดยมีวิทยากรแกนนำลูกเสือจิตอาสา และผู้เกี่ยวข้องร่วมประชุม เมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2564 ณ ห้องประชุมล้านเงิน สพป.เชียงใหม่ เขต 1
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0016-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0001-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0033-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0036-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0034-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0015-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0045-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0048-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0047-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0044-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0041-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0039-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0037-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0032-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0029-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0038-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0050-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0028-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0026-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0024-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0022-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0021-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0019-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0018-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0002-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0017-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0014-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0013-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0012-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0011-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0009-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0008-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0007-1024x669.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0005-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0056-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/11/DSC_0053-1024x683.jpg)