![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1076004-1024x683.jpg)
วันที่ 3 สิงหาคม 2565 เวลา 08.30 น. – 13.00 น. กลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 นายสมพงศ์ พรมจันทร์ ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 เป็นประธานเข้าร่วมฟังการประชุมผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 7/2565 ผ่านระบบ Video Conference ประจำปี 2565 โดยมีผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 4 / ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 พร้อมด้วยทีมบริหาร สพป.เชียงใหม่ เขต 1 เข้าร่วมประชุม ผ่านโปรแกรม Zoom ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ โรงแรงคุ้มภูคำ เชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1075885-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1075879-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1075876-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1075895-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/08/P1075884-1024x683.jpg)