![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_best-practice-ผู้รับผิดชอบเขตสุจริต-อันดับที่3_-1024x768.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ ศน.สุนิทรา พรมมล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ที่ได้รับ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันการนำเสนอผลงานผู้รับผิดชอบสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ระดับภาคเหนือ ในกิจกรรมการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงาน การประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ ภายใต้โครงการเสริมสร้าง คุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษาและสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ระดับภูมิภาค ในวันที่ 6-8 กันยายน 2566 ณ โรงแรมเชียงใหม่ภูคำจังหวัดเชียงใหม่ และได้ไปแข่งขันการนำเสนอผลงานผู้รับผิดชอบสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต ในระดับประเทศต่อไป
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_892566-BE_๒๓๐๙๑๒_3-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_892566-BE_๒๓๐๙๑๒_2-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_best-practice-ผู้รับผิดชอบเขตสุจริต-อันดับที่3_กก-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/S__5947462-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/S__5947474-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_792566-BE_๒๓๐๙๑๒_2-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_792566-BE_๒๓๐๙๑๒_1-1024x768.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_892566-BE_๒๓๐๙๑๒_1-1024x768.jpg)