![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0183-1024x683.jpg)
วันที่ 8 กันยายน 2565 นายสมพงศ์ พรมจันทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อม นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน นำโดย นายประทีป ทองด้วง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฏร์ธานี เขต 2 แลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ ด้านการบริหารจัดการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่มีประสิทธิภาพและเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ณ ห้องประชุมล้านเงิน สพป.เชียงใหม่ เขต 1
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0172-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0173-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0174-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0175-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0182-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0183-1-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0188-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0189-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0190-1024x683.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0167-1024x683.jpg)