![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087406-1024x577.jpg)
วันที่ 19 กันยายน 2565 นายสมพงศ์ พรมจันทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ได้มอบหมายให้ นายวิริยะ วรายุ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและบุคลากรในสังกัด ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน นำโดย ดร.ปฐมพงษ์ ดอกแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต 2 แลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ ด้านการบริหารจัดการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่มีประสิทธิภาพและเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 ณ ห้องประชุมล้านเงิน สพป.เชียงใหม่ เขต 1
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087415-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087423-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087426-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087427-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087407-1-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087408-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087428-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087442-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2022/09/P1087456-1024x577.jpg)