![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_2-1024x577.jpg)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 นายอนุกูล ศรีสมบัติ ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1, นายอดิศร ถวิลคำ รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 1, นางนิภา แก้วประทีป และ นางธัชกร พรเวียง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เข้าตรวจเยี่ยมโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ ในการดำเนินงานตามนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 โดยมาติดตามการจัดทำแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา พ.ศ. 2566-2570 , การจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ 2566 และการจัดทำข้อตกลงการพัฒนา รวมทั้งการมอบนโยบายการปฏิบัติราชการ พร้อมจุดเน้นการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ในด้านความปลอดภัย ด้านโอกาสและความเสมอภาคทางการศึกษา , ด้านคุณภาพการศึกษา , ด้านประสิทธิภาพ และด้านองค์กรแห่งนวัตกรรมทางการศึกษา เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่มุ่งสู่คุณภาพผู้เรียนเป็นสำคัญ โดยมี นายโกวิท หมื่นทา ผู้อำนวยการสถานศึกษา และบุคลากรให้การต้อนรับ
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_8-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_9-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_17-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_19-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_20-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_25-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_31-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_34-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_36-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_38-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_39-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_41-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_42-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_44-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ผอ.อนุกูล-และคณะ-ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด_010266_๒๓๐๒๐๖_103-1024x577.jpg)