![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156492-1-1024x577.jpg)
วันที่ 17 พฤษภาคม 2566 นางหทัยรัตน์ ชาญศรี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 เป็นประธานพิธีเปิดการประชุมเพื่อวางแผนขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนส่งเสริมคุณธรรม ปี พ.ศ. 2566 เครือข่ายภาคเหนือ โดยสนับสนุนของศูนย์คุณธรรม (องค์การมหาชน) ณ ห้องประชุมห้างโมเดิร์น เอ็นดูเคชั่น มอล์ล จำกัดสาขาสันกำแพง โดยมีโรงเรียนเข้าร่วมจำนวน 38 โรงเรียน กลุ่มเป้าหมายคือ ผู้อำนวยการโรงเรียน ครูโค้ชคุณธรรม รุ่นที่ 3 รวมจำนวน 99 คน
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156465-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156309-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156301-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156482-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156488-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156367-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156363-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156357-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156355-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156347-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156351-1024x577.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/05/P1156344-1024x577.jpg)