วันที่ 23 พฤษภาคม 2564 ดร.รตนภูมิ โนสุ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 มอบหมายให้ นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วยตัวแทนโรงเรียนในสังกัด มอบน้ำดื่มให้ผู้มาฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม อำเภอเมืองเชียงใหม่
Cr.ภาพ : ผอ.เทพี กับปุละวัน/นายวัชรเศรษฐ เทพศาสตรา/นายวิทยาธร สมป้อ
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/05/S__3285008-1024x684.jpg)