![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/351819820_1007061596964767_298060934656301463_n.jpg)
วันเสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2566 นางหทัยรัตน์ ชาญศรี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 นำข้าราชการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ประกอบด้วย นางสุนิทรา พรมมล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และ กลุ่มอำนวยการ ประกอบด้วย นางสาวเทพี กับปุละวัน ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ พร้อมด้วยข้าราชการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา จ.เชียงใหม่
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/351921715_964269318097051_7570480936748382114_n-1.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/351921715_964269318097051_7570480936748382114_n.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352207311_1455231385290029_9039936257575661613_n-1024x498.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352231350_273500708424093_1345439860067410168_n.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352505913_1457226388379859_2776299830289035331_n.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352535151_594106389486540_3883615657553316727_n.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352695831_132018536562549_8421755180356728341_n.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/351900809_821469815908875_1420822115391290249_n-1-498x1024.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/352220447_816121926546825_4830615999072244397_n-1-498x1024.jpg)