![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/131418445_3762857220424573_2315314160497805621_n.jpg)
วันที่ 21 ธันวาคม 2563 นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วย นางสาวมณฑาทิพย์ ขันแก้ว ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.เชียงใหม่ เขต1 นิเทศและตรวจเยี่ยมการคัดกรองการอ่านและการเขียนของโรงเรียนบ้านป่าขุยและโรงเรียนบ้านบ่อหิน เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาอำเภอดอยสะเก็ด สังกัด สพป.เชียงใหม่ เขต1