ด้วยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 โดยคณะกรรมการประเมินผลสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาในตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ซึ่งประกอบด้วย นายเจตย์ สะสะรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 , นายสินอาจ ลำพูนพงศ์ ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการบริหารการศึกษา , นายเรวัฒน์ โมจรินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านออนกลาง และนางสาวพรรณี จันทร์แก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล กำหนดการประเมินครั้งที่ 1/2564 ระหว่างวันที่ 20-21 กรกฎาคม 2564
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/7.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/8.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/9.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/10.jpg)
![](https://www.chiangmaiarea1.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/08/image-7.png)